เมื่อวันที่ 27 เม.ย. 66 รพ.ค่ายสุรสีห์ ให้การต้อนรับ คณะ ยย.ทบ. ที่ได้มาตรวจความก้าวหน้าการก่อสร้างอาคารใหม่ ของ รพ.ค่ายสุรสีห์ โดยมี พ.อ.จรัญวิชญ์ สุขชัย ผอ.รพ.ค่ายสุรสีห์ ให้การต้อนรับ และร่วมลงตรวจความก้าวหน้าการก่อสร้างอาคารใหม่
เมื่อวันที่ 27 เม.ย. 66 รพ.ค่ายสุรสีห์ ให้การต้อนรับ คณะ ยย.ทบ. ที่ได้มาตรวจความก้าวหน้าการก่อสร้างอาคารใหม่ ของ รพ.ค่ายสุรสีห์ โดยมี พ.อ.จรัญวิชญ์ สุขชัย ผอ.รพ.ค่ายสุรสีห์ ให้การต้อนรับ และร่วมลงตรวจความก้าวหน้าการก่อสร้างอาคารใหม่